MATUKIO KATIKA PICHA Baadhi ya matukio katika picha wakati wa hafla ya kùkabidhi vyeti kwa Watumishi waliohudhuria mafunzo ya Sera na Taratibu za Utumishi wa Umma yaliyotolewa mnamo tar... Read More
MATUKIO KATIKA PICHA Baadhi ya matukio katika picha wakati wa hafla ya kùkabidhi vyeti kwa Watumishi waliohudhuria mafunzo ya Sera na Taratibu za Utumishi wa Umma yaliyotolewa mnamo tar... Read More
WATUMISHI BOMBO WAPATIWA MAFUNZO UHUISHAJI WA MASHINE ZA UCHUJAJI DAMU. Watumishi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo kutoka kada za Uuguzi,Maabara, Madaktari, Lishe na Ustawi ... Read More
KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA YATEMBELEA CTC-BOMBO Kamati ya Kudhibiti UKIMWI Halmashauri ya Jiji la Tanga ikiongozwa na Madiwani na wataalam mbalimbali mapema... Read More
HOSPITALI YA BOMBO YAKABIDHIWA KISIMA KINGINE CHA MAJI. Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo mapema leo Machi 11,2025 imekabidhiwa kisima kingine cha maji kutoka kwa mda... Read More
WATUMISHI BOMBO WAPATIWA MAFUNZO YA MAADILI,SHERIA NA TARATIBU ZA UTUMISHI WA UMMA Watumishi kutoka Idara na vitengo mbalimbali wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo wamepatiwa m... Read More
HOSPITALI YA BOMBO KUJA NA MFUMO MPYA WA UKUSANYAJI WA MAONI KIDIGITALI. Matukio mbalimbali mapema leo Machi 05,2025 katika usambazaji na utoaji wa elimu kuhusiana na mfumo mpya wa ukus... Read More
WAZIRI MHAGAMA: SERIKALI YA AWAMU YA SITA KUFANYA MABORESHO KUBADILI MUONEKANO WA HOSPITALI YA BOMBO. Serikali kupitia Wizara ya Afya imejipanga kuanza Ujenzi na Ukarabati wa majengo ka... Read More
Waziri wa Afya Mheshimiwa Jenista Mhagama leo Februari 22, 2025 ametembelea Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo katika ziara yake ya kikazi Mkoani humo kufuatia ujio wa Rais wa Jamhuri... Read More
DC KUBECHA AZINDUA KISIMA CHA MAJI HOSPITALI YA BOMBO. Mkuu wa wilaya ya Tanga Mjini Mheshimiwa Jafari Kubecha mapema leo Februari 19,2025 amezindua na kukabidhi kisima cha maji kwa Uon... Read More
BOMBO WAZINDUA JENGO LA KITUO JUMUISHI KWA MANUSURA WA UKATILI WA KIJINSIA. Katibu Tawala Mkoa wa Tanga Bi. Pili Mnyema kwa niaba ya Mkuu wa Mkoa wa Tanga amezindua rasmi Jengo la Kituo... Read More