Bwana Mayko Mayko alilazwa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo tangu mwezi Machi 2026. Kwa sasa Afya yake imeimarika na tangu alazwe Hospitalini hapa hakuna ndugu... Read More
Bwana Mayko Mayko alilazwa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo tangu mwezi Machi 2026. Kwa sasa Afya yake imeimarika na tangu alazwe Hospitalini hapa hakuna ndugu... Read More
Baadhi ya watumishi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo leo, Agosti 13, 2026, wamepata fursa ya kuongezewa maarifa kuhusu magonjwa ya Masikio, Pua na Koo-ENT, ikiwa ni sehemu ya kui... Read More
Umetoka kupata huduma katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo? Maoni yako ni muhimu katika kuboresha huduma tunazokupa. Tushirikishe uzoefu wako, pongezi, ushauri au chang... Read More
Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo umetangaza utaratibu mpya wa namna ya kuwatembelea wagonjwa katika Wodi zote za Hospitali. Utaratibu huo utaanza rasmi Oktoba Mosi 2... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo imeandika historia kwa kufanya kwa mara ya kwanza kipimo cha Bronchoscopy, huduma ya kibingwa inayotumia mashine ya Endoscopy kuchunguza njia ya hew... Read More
Watumishi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo leo Agosti 6,2026 wamepatiwa elimu kuhusu Upungufu wa nguvu za kiume kupitia mada iliyowasilishwa na Daktari Bingwa wa Mfumo wa Mkojo, ... Read More
Picha mbalimbali ambapo Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo imekamilisha zoezi la tathmini ya matibabu-Clinical Audit lililoendeshwa na Wizara ya Afya kwa siku mbili na kuhitimishwa le... Read More
Kamati ya Siasa ya Chama Cha Mapinduzi-CCM Mkoa wa Tanga, Agosti 2, 2026, ilifanya ziara katika Wodi Binafsi ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo, kujionea maendeleo na ubora wa hudu... Read More
Wakuu wa vitengo wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo Julai 30, 2026, wameanza mafunzo ya siku mbili yanayotolewa na wataalamu kutoka Hospitali ya Taifa Muhimbili-MNH, yakilenga kuim... Read More
Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo, Dkt. Frank Shega, leo Julai 30, 2026, amewatunuku tuzo na zawadi mbalimbali watumishi waliofanya vizuri katika utekelezaji wa ma... Read More